All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Ekiti: Gov. Fayemi speaks on allege probing of Fayose

Khad Muhammed
News

Lagos Assembly begins scrutiny of funds spent by Ambode govt

Khad Muhammed
News

Igbos in Cross River honour Ayade, declare support for his re-election

Khad Muhammed
News

2019: My re-election almost done deal – El-Rufai

Khad Muhammed
News

Shehu Sani backs call for appointment of security chief from South-East

Khad Muhammed
News

2019 elections: Keyamo reveals who will decide Buhari’s participation in Presidential...

Khad Muhammed
News

Lagos 2019: APC candidate, Sanwo-Olu names 43-member campaign council [Full list]

Khad Muhammed
News

2019: Atiku a ‘desperate, crafty’ politician – Ndume, Bindow reveal APC...

Khad Muhammed
News

Jonathan lauds Atiku’s contributions to Nigeria’s development

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: What will determine winner of 2019 election –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...