All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Hausa

An yi yunkurin juyin mulki a Ethiopia | BBC Hausa

Khad Muhammed
News

Oyo: Ajimobi warns Makinde – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

Appeal Court Judgement: CNPP urges Reps to stop salary of Ekiti...

Khad Muhammed
News

Blame your woes on self-affliction – Ekiti APC tells PDP

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Tinubu gets major backing to succeed Buhari

Khad Muhammed
News

Lawan under fire for sacking Festus Adedayo hours after appointment

Khad Muhammed
News

Abiola: Sule Lamido finally speaks on June 12 annulment

Khad Muhammed
Law

Ogun election: Tribunal rules in Labour Party’s suit against Gov Abiodun

Khad Muhammed
News

Osun guber: Adeleke sends message to supporters ahead of Supreme Court...

Khad Muhammed
News

Kogi Guber: Why my father can’t impose me on our people...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...