All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Buhari vs Atiku: Why I can’t be neutral in 2019 election...

Khad Muhammed
News

How PDP will defeat APC in 2019 – Saraki

Khad Muhammed
News

Jubril of Sudan: Nnamdi Kanu is a drug addict who shouldn’t...

Khad Muhammed
News

Electoral Act: Why Buhari declined assent explains Ibekaku-Nwagwu an Ex-aide

Khad Muhammed
News

Jubril of Sudan: How Aisha, Yusuf exposed ‘cloned Buhari’ – Nnamdi...

Khad Muhammed
News

Ogun guber: Kashamu is APC agent, impostor sent to destroy our...

Khad Muhammed
News

2019: Elders’ Forum-North Will Not Vote On Sentiment

Khad Muhammed
News

Jubril of Sudan: How Buhari ridiculed Nigeria over Nnamdi Kanu’s claim...

Khad Muhammed
News

Buhari govt lying about Boko Haram defeat, insurgents still controlling territories...

Khad Muhammed
News

Atiku Campaign: How Jonathan, Others Prevailed On Wike Not To Resign

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...