All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Ministerial List: After 50 Days, Nigerian Senate Says No Ultimatum For...

Khad Muhammed
Crime

‘#SayNoToIntimidation’, Aisha Buhari Responds To SaharaReporters’ Story On Police Invasion of...

Khad Muhammed
More

Femi Fani-Kayode: A strong word for Bishop Matthew Hassan Kukah

Khad Muhammed
More

Why Buhari must submit names nominees in five days

Khad Muhammed
Crime

Herdsmen killings: Gov. Ortom backs Obasanjo on national dialogue

Khad Muhammed
More

Ajimobi: I Don’t Want To Be Minister Under Buhari, Prefer To...

Khad Muhammed
News

Presidential Election Petition: Atiku’s star witness denies seeing INEC server

Khad Muhammed
News

We have no problem paying N30,000 as New minimum wage –...

Khad Muhammed
More

Ashiru vs El-Rufai: PDP losses in court over Kaduna guber

Khad Muhammed
More

Okorocha warns Ihedioha over N100bn claim, tells Governor best thing to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...