All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

9th Assembly: 191 reps-elect behind Gbajabiamila as Speaker – Akinremi

Khad Muhammed
News

Adamawa Gov-elect, Fintiri raises alarm over N115bn state debt

Khad Muhammed
News

Peter Obi reacts as PDP takes over Zamfara State

Khad Muhammed
News

Federal lawmakers react as APC finally loses Zamfara to PDP

Khad Muhammed
News

Kaduna election: Tribunal stalls judgement on PDP, Ashiru’s petition

Khad Muhammed
News

Zamfara: Full list of PDP candidates to get INEC certificates after...

Khad Muhammed
News

PDP advises Buhari on what to do on killings

Khad Muhammed
News

What Buhari said about Amosun in Ogun on Saturday

Khad Muhammed
News

May 29: Why Plateau will observe low-key transition – Prof. Tyoden

Khad Muhammed
News

Unreturning Lawmakers ‘Evacuate’ Personal Belongings From National Assembly As Staff Mock...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...