All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2023 Igbo Presidency: ‘Shut up, I’m more relevant in national politics...

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: APC suspends former lawmaker for supporting ex-Vice President

Khad Muhammed
More

UN: 20,000 Nigerians seek safety in Niger Republic in 30 days...

Khad Muhammed
News

Yobe govt says governor-elect to be sworn-in behind closed-door

Khad Muhammed
News

Zamfara: Why Supreme Court declared PDP winner – National Vice Chairman

Khad Muhammed
News

Ambode Hands Over To Sanwo-olu As Governor Of Lagos

Khad Muhammed
News

Bow Out, APC Deputy National Chairman Tells Oshiomhole

Khad Muhammed
News

Buhari reveals how mismanagement of resources by past govts led to...

Khad Muhammed
News

Gov. Tambuwal reveals why he sleeps well while dissolving cabinet in...

Khad Muhammed
News

Kogi: PDP exposes Gov. Bello’s move to allegedly circumvent NFIU policy...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...