All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Enugu Guber: Senator Eze receives Royal Fathers, hints on imminent withdrawal...

Khad Muhammed
News

Nasarawa Gov, Al-Makura replies request by SERAP to disclose security votes

Khad Muhammed
News

Saraki: How Kwara people ‘flogged’ us out of office – Senate...

Khad Muhammed
News

2023: Lawan warns Northerners, reveals region that will produce Buhari’s successor

Khad Muhammed
News

Kaduna central: Nine PDP witnesses testify as tribunal adjourns to May...

Khad Muhammed
Crime

Obasanjo: Buhari supporting Boko Haram to ‘Fulanise’ Nigeria, Islamise Africa –...

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
News

Facebook Closes Pro-Buhari Accounts Managed By Israeli Firm ‘To Dent Atiku’s...

Khad Muhammed
News

APC blows hot, warns chieftain in Abia

Khad Muhammed
News

Kano guber: Ganduje files 1800-page defence, lines up 203 witnesses against...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...