All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Sokoto guber: Tribunal permits APC candidate to inspect INEC materials

Khad Muhammed
News

Government promises full implementation of new minimum wage

Khad Muhammed
News

Tinubu reveals reason behind his absence when Buhari visited Lagos

Khad Muhammed
News

‘Leave Tinubu out of your woes, you are behind APC travails...

Khad Muhammed
News

Atiku’s aide writes strong worded letter to INEC chairman, tells him...

Khad Muhammed
News

Gov. Wike employs Fani-Kayode, Omokri, Ikenga, Abe, others to stop Amaechi’s...

Khad Muhammed
News

Why Buhari won’t dissolve cabinet yet – Lai Mohammed

Khad Muhammed
News

Lagos Guber: AD moves to stop Sanwo-Olu’s swearing in

Khad Muhammed
News

9th Senate presidency: Senators-elect insist on secret voting system

Khad Muhammed
News

Gov. Ajimobi inaugurates 26-man transition committee [Full List]

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...