All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Lawmakers who booed Buhari at NASS behaved like animals, tolerate them...

Khad Muhammed
News

Gov. Ahmed reacts to vandalization of campaign billboards in Kwara

Khad Muhammed
News

‘I’ve shed blood for Nigeria; till I die, Buhari will address...

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari: ‘We’re ready to expose your families’ – Presidency warns...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Why Atiku is depressed, frustrated – APC

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Why Nigeria may not survive till 2023 – Ohanaeze

Khad Muhammed
News

2019: Atiku interprets Buhari’s four fingers’ gesture to lawmakers, speaks on...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: PDP knows what will stop Atiku from defeating Buhari...

Khad Muhammed
News

Group accuses Senator Akpabio of sabotaging N5.6bn Science Park project in...

Khad Muhammed
News

Dogara at 51: What Saraki told House of Reps Speaker

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...