All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Reno Omokri commends Buhari – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

What Fayose told Nigerians in Easter message

Khad Muhammed
News

Democracy Day: Full text of Buhari’s inaugural speech

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Nasarawa Governor-elect speaks on paying N30,000

Khad Muhammed
News

PDP Blames Jimi Agbaje For Embarrassing Defeat In Lagos Governorship Election

Khad Muhammed
Crime

Zamfara LG Vice Chairman Arrested For Serving As Bandits’ Informant

Khad Muhammed
More

What Buhari should consider when appointing ministers – APC chieftain, Hadejia

Khad Muhammed
News

REC allegedly beats, removes security guard’s tooth in Ondo as INEC...

Khad Muhammed
News

Why politicians must leave issues of 2019 elections – Orji Kalu

Khad Muhammed
News

Kwara House of Assembly rejects Transition committee, gives reason

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...