All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Court sacks APC Rep-elect in Katsina

Khad Muhammed
News

Oyo guber: You lied about your election result – Group tackles...

Khad Muhammed
News

PDP suspends 15 LGA party chairmen in Rivers

Khad Muhammed
Crime

Politicians Have Destroyed Institutions In Nigeria, Says Sanusi

Khad Muhammed
Crime

Senator Akpabio’s lawyer lied – INEC

Khad Muhammed
Crime

There’s Nothing Like ‘Rich’ In Nigeria, Says Rewane

Khad Muhammed
News

Omokri Thanks Buhari For Signing N30,000 Minimum Wage Bill In Rare...

Khad Muhammed
News

Easter: What Okorocha told Nigerians

Khad Muhammed
News

Why Igbos should forget producing House of Reps Speaker – Imo...

Khad Muhammed
News

Senator Adeleke sends message to Osun people

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...