All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Ambode govt reveals what Buhari will be doing in Lagos on...

Khad Muhammed
News

Dogara attacks Tinubu, makes revelations about APC leader, 9th NASS

Khad Muhammed
News

Gov. Ayade throwing Cross River into financial hazard, hardship for hundred...

Khad Muhammed
News

Speakership tussle: Hon. Bago reacts to Tinubu’s comment on party loyalty

Khad Muhammed
News

Kogi guber: Why Yahaya Bello deserves second term – Senator-elect

Khad Muhammed
News

Ondo 2019 budget: Akeredolu, deputy to spend N1.22bn on donations, guests,...

Khad Muhammed
News

Udenwa, Imo’s Worst Governor, Says Okorocha

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Kwara elders want northern district to produce next Speaker

Khad Muhammed
News

Tinubu vs Saraki: How Nigerians reacted to face-off between APC leader,...

Khad Muhammed
News

PDP accuses APC of plotting to compromise election tribunal

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...