All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

How PDP chairman Secondus is working against 2019 polls – APC...

Khad Muhammed
News

Ndume raises fresh alarm over APC direct primaries – Ndume

Khad Muhammed
News

Osun 2018: Why Buhari deserves accolades – Presidency

Khad Muhammed
News

2019:Plateau SSG, Lalong’s aide resign

Khad Muhammed
News

JUST IN: PDP Supporters Throng INEC headquarters To Celebrate ‘Victory’

Khad Muhammed
News

Osun elections 2018: Rerun likely as PDP leads APC in narrow...

Khad Muhammed
News

UN General Assembly: Buhari, Aisha, others depart Nigeria for US

Khad Muhammed
News

What Atiku said about Buhari, APC in Benue

Khad Muhammed
News

Osun Decides: Hoodlums arrested for harassing NYSC members

Khad Muhammed
News

2019: Nigeria can’t survive another four years under APC – Council...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...