All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Osun decides: Three suspects arrested for vote buying

Khad Muhammed
News

Ribadu Joins Adamawa Governorship Race, Promises All-Inclusive Government

Khad Muhammed
News

28 Observers From Eight European Countries Praise INEC for Conducting ‘Proper’...

Khad Muhammed
News

Jubilation In Boripe As Oyetola Wins Polling Unit

Khad Muhammed
News

Adeleke Wins Own Polling Unit

Khad Muhammed
News

No Whistle-Blower Will Get 5% Of Our Money, Says NNPC

Khad Muhammed
News

Osun election: What ADC governorship candidate, Akinbade said after voting

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Tambuwal has my blessings for 2019 presidency –...

Khad Muhammed
News

Senator Ndume blames presidency for Saraki, Dogara’s defection to PDP

Khad Muhammed
News

Osun election: What Aregbesola, Omisore said after voting

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...