All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why APC NWC banned Adamawa exco from governorship primaries

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari finally speaks on arrest of ADC, Baba-Inna over N2.5...

Khad Muhammed
News

Nigeria, US sign new MoU

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari’s aide arrested over alleged N2.5bn fraud

Khad Muhammed
News

Liverpool vs Chelsea: Jurgen Klopp speaks on Sarri

Khad Muhammed
News

Osoba’s security men intercept drone flying over ex-gov’s home, arrest owners

Khad Muhammed
News

CBN invested about N800bn In Skye Bank -says Emefiele

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari: My ADC Defrauded A Lot Of People But...

Khad Muhammed
News

81-yr-old Bill Cosby Gets Up To 10 Years Imprisonment For Sexual...

Khad Muhammed
News

Representing Abia people is more important than bailing Nnamdi Kalu –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...