All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC raises fresh allegation against PDP ahead of Thursday’s re-run

Khad Muhammed
News

Nigeria Air: Aviation minister, Sirika reacts to criticisms trailing project’s suspension

Khad Muhammed
Law

Osun election: What court did on certificate forgery suit against Adeleke

Khad Muhammed
News

Osun rerun: APC reacts to PDP’s threat to proceed to court

Khad Muhammed
News

Bindow In Limbo As Adamawa APC EXCO Is Suspended Indefinitely

Khad Muhammed
News

Tambuwal appoints Okey Ikechukwu as campaign spokesman

Khad Muhammed
News

Former Bauchi Governor, Yuguda dumps GPN for APC

Khad Muhammed
Education

Reverse UNIMED’s tuition increment or face mass action – Group tells...

Khad Muhammed
Law

Prophet in court for allegedly defrauding woman of N2.5m car

Khad Muhammed
News

Osun election a lesson to APC over Buhari – Ogbonnia

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...