All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Police exhume corpse of newborn baby in Jigawa

Khad Muhammed
News

Aminu Adamu: NANS demands apology, compensation from Aisha Buhari

Khad Muhammed
Election 2023

Rivers State to honour Gov Ortom

Khad Muhammed
Election 2023

2023: Otegbeye, others join APC after leaving ADC

Khad Muhammed
Election 2023

Just In: 2023: Peter Obi releases 62-page campaign manifesto

Khad Muhammed
News

Osinbajo jets out to Vietnam

Khad Muhammed
News

Zamfara: PDP urges Buhari to call Governor Matawalle to order

Khad Muhammed
Arewa

Fire guts 6 shops in Jigawa market

Khad Muhammed
#SecureNorth

Troops eliminate unknown number of ISWAP, Boko Haram terrorists

Khad Muhammed
Crime

Mosque attacked in Delta State

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...