All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
#SecureNorth

ISWAP terrorists attack Chibok, kill three persons

Khad Muhammed
Crime

Anambra: Police recover vehicles seized by gunmen

Khad Muhammed
News

Disquiet in Akwa Ibom PDP as delegates shun Gov. Emmanuel, endorse...

Khad Muhammed
News

Russia vs Ukraine: FG announces when it will evacuate citizens

Khad Muhammed
More

Russia vs Ukraine: Atiku tells Buhari govt what to do

Khad Muhammed
More

Russia vs Ukraine: Shakhtar Donetsk players locked in hotel as Zelensky...

Khad Muhammed
News

Fuel scarcity: Petrol sells at N250 per litre in Cross River

Khad Muhammed
News

2023: Bauchi Gov, Mohammed visits Obasanjo, says PDP not threatened by...

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Saraki reacts as Tinubu tells youths to wait for...

Khad Muhammed
Crime

Gunmen amputate villager’s hand, steal seven outboard engines in Akwa...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...