All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ukraine war: We have might to put you in your place...

Khad Muhammed
News

Just In: Soludo sworn-in as Anambra Governor

Khad Muhammed
More

War: Ukrainian President Zelensky speaks on surrendering to Russian forces

Khad Muhammed
News

Two ex-council chairmen, over 12, 000 others dump APC for PDP...

Khad Muhammed
News

Kwankwaso’s 3rd force brings NNPP to life in Adamawa

Khad Muhammed
News

PDP Crisis: Cabals, govs will blackmail Nat chairman Ayu, break party...

Khad Muhammed
News

Gunmen attack NDLEA facility in Ebonyi, kills 4

Khad Muhammed
News

Kwankwaso says PDP will crumble if he leaves

Khad Muhammed
News

Dattijo declares bid to succeed El-Rufai as Kaduna governor

Khad Muhammed
News

APC Crisis: Why Buhari’s late intervention may not save APC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...