All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

LaLiga: Barcelona striker, Aguero finally decides to retire from football

Khad Muhammed
Education

OAU Master’s student’s death: Alumni condemn attacks on Oduduwa University

Khad Muhammed
News

EPL: Man United players have given up on Solskjaer – Jermaine...

Khad Muhammed
News

Watford vs Man Utd: Solskjaer must hand over to new manager...

Khad Muhammed
Entertainment

It’s Dementia – Nigerian Actress, Joke Silva Speaks On Olu Jacobs’...

Khad Muhammed
News

EPL: Owen names only player that played absolutely fabulous for Man...

Khad Muhammed
News

Goodluck Jonathan at 64: Lawani felicitates former President

Khad Muhammed
Crime

NDLEA intercepts 763.711kgs of hard drugs in Imo, arrests 191 drug...

Khad Muhammed
News

EPL: Dimitar Berbatov predicts Liverpool vs Arsenal, Leicester City vs Chelsea,...

Khad Muhammed
News

2023 Presidency: Avoid the mistake of 2015 – Prophet Olorunleke advises...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...