All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Atiku reveals when he will name cabinet if elected President

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Ohanaeze youths hail Atiku on Peter Obi’s choice, say...

Khad Muhammed
News

Fayose presents handover note to Head of Service

Khad Muhammed
News

Osun guber: Tribunal grants APC leave to inspect election materials

Khad Muhammed
News

What Obasanjo is doing about ex-VP ‘ban’ from US – APC

Khad Muhammed
News

Benue guber: Oshiomhole insists on Daniel Onjeh as Jime’s deputy

Khad Muhammed
News

Nigerians react as Atiku picks Peter Obi as running mate

Khad Muhammed
News

APC may lose 2019 election – Katsina Rep, Kurfi condemns party...

Khad Muhammed
News

Kaduna APC Primaries: Senator Sani offered me N10m bribe – Electoral...

Khad Muhammed
News

Even Aso Rock staff will vote against Buhari – Frank reacts...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...