All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Jubilation in Anambra as Atiku Picks Obi as Running Mate

Khad Muhammed
News

What I will do if APC manipulates me – Senatorial aspirant,...

Khad Muhammed
News

Protesters From Rivers Ask APC To Replace Tonye Cole With Magnus...

Khad Muhammed
Entertainment

I Gave Years Of My Life For Lil Kesh, Says Ex-manager...

Khad Muhammed
News

PDP leader speaks on new minimum wage

Khad Muhammed
News

The North And Their Yoruba Cronies Playing Ludo With Nigeria Since...

Khad Muhammed
News

Leah Sharibu: CAN seeks release of Dapchi schoolgirl kidnapped by Boko...

Khad Muhammed
News

Whoever Obasanjo endorses becomes Nigeria’s president – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

CSNAC Asks Buhari To Drop Abba-Aji’s Nomination As Supreme Court Judge...

Khad Muhammed
News

Overland aircraft on fire at Lagos Airport -Arewa. Ng

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...