All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Collect politicians’ money, vote credible presidential candidate – Obi to Imo...

Khad Muhammed
News

NAF aircraft crash: Defence Minister commiserates with Buhari, families of deceased...

Khad Muhammed
Hausa

Na bi tsarin mulki wajen yi wa Joshua Dariye da Jolly...

Faruk Muhammed
#SecureNorth

Gov Darius to assist victims of Taraba bomb blast

Khad Muhammed
News

Benue 2023: PDP replies Idoma governorship agitators, assures fair primaries for...

Khad Muhammed
News

Police officer slumps, dies on duty in Bayelsa

Khad Muhammed
News

2023: Amaechi reveals next action if APC fails to give him...

Khad Muhammed
News

Lose me, lose 2023 presidential election – Wike tells PDP NWC

Khad Muhammed
Election 2023

2023: I won’t allow anyone destabilise Nigeria, Buhari vows

Khad Muhammed
Election 2023

Former Zamfara gov. Yari reacts to reported defection to PDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...