All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2 in police net over alleged kidnap of Kwara monarch, wife

Khad Muhammed
Election 2023

2023: Tinubu gives Gov Buni appointment

Khad Muhammed
Crime

Man kills rival over fiancee in Adamawa

Khad Muhammed
Education

NECO: 2022 SSCE results released

Khad Muhammed
News

Blasphemy: Sheikh AbdulJabar accuses his lawyer of collecting N2m bribe

Khad Muhammed
Election 2023

Just In: Tinubu absent as Obi, Atiku, other presidential candidates sign...

Khad Muhammed
#SecureNorth

Katsina: Terrorists kill policeman, torch car, abduct others

Khad Muhammed
Election 2023

Just In: APC postpones campaign kick-off till further notice

Khad Muhammed
Election 2023

Buhari didn’t remove me as APC campaign council spokesperson—Keyamo

Khad Muhammed
News

Court adjourns PDP’s suit seeking to stop Osun LG election

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...