All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Redeemed Christian Church Announces Pastor Dare’s Burial Arrangement

Khad Muhammed
News

2023: Why Ndigbo can’t produce Nigeria’s president – El-Rufai

Khad Muhammed
News

United APC can’t be defeated — Tegbe

Khad Muhammed
News

Oshiomhole reacts to calls for Buhari to hand over power to...

Khad Muhammed
News

Recruitment: Immigration boss, Babandede give update, warns job seekers

Khad Muhammed
News

Obasanjo declares support for Ajunwa’s Foundation

Khad Muhammed
News

[Opinion]: They should let us breathe, by Femi Adesina

Khad Muhammed
Crime

Abaribe Should Be In Prison For Standing Surety For Kanu, An...

Khad Muhammed
Crime

NIN-SIM linkage’ll help us track crooks — BUHARI

Khad Muhammed
News

Dare: Jonathan, Saraki mourn Adeboye’s son

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...