All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Entertainment

Hospitality industry recovering from COVID-19 effects ― Lai Mohammed

Khad Muhammed
News

Champions League: Thomas Tuchel makes claim ahead Chelsea, Man City final

Khad Muhammed
News

Mbaka: Don’t truncate peace in Enugu – Ohanaeze warns

Khad Muhammed
News

Biden reacts to Gaza ceasefire agreement between Israel, Hamas

Khad Muhammed
News

Be firm on Nigeria’s unity don’t be distracted — Natbo tells...

Khad Muhammed
News

5 sad truths about buying from Nigerian car dealership (Sponsored)

Khad Muhammed
Crime

How We Recovered Over N1billion From A Civil Servant In One...

Khad Muhammed
News

Returned £4.2m Loot: I don’t see Nigeria deviating from the agreement...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest house breakers in Lagos

Khad Muhammed
News

Senate considers bill to establish sports varsity 

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...