All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Gunmen abduct four in Ibadan

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kidnap female teacher in Abuja

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Take action, stop accepting failure over kidnapping, killings in Oyo...

Khad Muhammed
News

Auto crash claims three, injures 12 in Edo

Khad Muhammed
Law

Judiciary Workers Suspend Two-month-old Strike

Khad Muhammed
Crime

10-year-old girl killed in Ilesa cult war

Khad Muhammed
Crime

Nigerian forces go after bandits in Falgore forest, Kano hotspots

Khad Muhammed
News

It’ll be idiotic to break Nigeria – Obasanjo tackles IPOB, Yoruba...

Khad Muhammed
Health

COVID-19: FG issues travel advisory to Governors, Nigerians

Khad Muhammed
Education

50 final year students lament as Pharmacists Council revoke course in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...