All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

NDLEA arrests officer for selling illicit drugs to students in Ogun

Khad Muhammed
News

Restructuring: Buhari deceived Nigerians to get votes – Omokri

Khad Muhammed
Crime

15 bandits, one soldier killed in gun duel with Army in...

Khad Muhammed
Crime

10 killed in renewed Benue, Ebonyi communal crisis

Khad Muhammed
News

Portugal vs Germany: Cristiano Ronaldo equals Klose’s goal record

Khad Muhammed
News

France forward, Griezmann reveals where he will finish his career

Khad Muhammed
Education

JAMB: Candidates say power outage delays exams

Khad Muhammed
News

Stop threats against Ndigbo – Southeast leaders to other regions

Khad Muhammed
Health

Rivers College of Health shuts down college, orders students to go...

Khad Muhammed
Entertainment

Timi Dakolo reveals his kids know their mother was allegedly raped...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...