All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

Service chiefs: Stop inciting military to take over government – Buhari’s...

Khad Muhammed
More

Oyo: Gov. Makinde explains why he sacked local govt chairmen

Khad Muhammed
News

Antonio Reyes: Arsenal, Thierry Henry, Sagio Ramos, others react to player’s...

Khad Muhammed
News

Nasarawa Governor makes new appointments, reveals how he wants to be...

Khad Muhammed
News

PDP, Gov. Ihedioha’s lies won’t fly – Okorocha

Khad Muhammed
News

Champions League final: Michael Owen predicts Tottenham vs Liverpool

Khad Muhammed
Entertainment

Kizz Daniel, friends storm Abuja for live concert

Khad Muhammed
News

Tottenham vs Liverpool: All you need to know, match details, TV...

Khad Muhammed
News

Eden Hazard’s jersey number at Real Madrid emerges

Khad Muhammed
News

Unknown gunmen invade Okorocha’s home

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...