All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

How Woman killed her 1 year old baby in Enugu

Khad Muhammed
News

60,000 Candidates Jostle To Replace NNPC’s Ageing Staff As State Oil...

Khad Muhammed
News

U-20 World Cup: Flying Eagles ready for Senegal in knockout stage

Khad Muhammed
News

Jay-Jay Okocha Lands In Scotland Court Over Money Laundering Charges

Khad Muhammed
News

Transfer: Zidane instructs Real Madrid on Pogba

Khad Muhammed
News

Gbajabiamila’s opponent, Bago losses mum

Khad Muhammed
News

Transfer: Ajax star finally joins Manchester United

Khad Muhammed
News

Protect State Coffers from Government Pilfering, Group Urges Adamawa Youths

Khad Muhammed
News

Dogara states position of 9th Assembly Speakership race

Khad Muhammed
News

US visa applicants to submit social media handles, email, phone numbers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...