All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

Senate Presidency: Lawan speaks on ‘crack’ in PDP, reveals expectations

Khad Muhammed
News

UCL final: Mo Salah reacts to 2-0 victory over Tottenham

Khad Muhammed
News

Champions League final: why Liverpool defeated Tottenham 2-0 – Mourinho

Khad Muhammed
News

PDP will take over Anambra in 2021, says Umahi

Khad Muhammed
News

Champions League: Messi finishes as 2018/2019 top scorer [See top 14]

Khad Muhammed
News

Van Dijk reveals player that should win Ballon d’ Or after...

Khad Muhammed
News

Dino Melaye declares for Kogi governorship race

Khad Muhammed
News

Champion League: Mourinho, Wenger blame one Tottenham player for 2-0 loss...

Khad Muhammed
News

‘Release Dasuki, negotiate with El-Zakzaky’ – Sheikh Gumi tells Buhari govt

Khad Muhammed
News

PDP slams APC for opposing Gov. Makinde’s sack of 33 council...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...