All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Transfer: Manchester United make promise to Matthijs de Ligt

Khad Muhammed
News

Champions League final: Hoddle reveals who caused Tottenham’s 2-0 loss to...

Khad Muhammed
News

IMN extending its terror activities beyond Nigeria – CSO reacts as...

Khad Muhammed
News

Fulanization: Nigeria needs leader like Obasanjo – Oyegun

Khad Muhammed
News

Champions League final: Barcelona react to Liverpool’s 2-0 win over Tottenham

Khad Muhammed
News

“We don’t brag” – Buhari’s aide explodes after Aisha’s outburst on...

Khad Muhammed
News

Opposition Members Forced BYSIEC Chair To Resign, Plan To Scuttle LG...

Khad Muhammed
Crime

Eid-el-Filr: Police ban commercial tricycles, sale of knockouts in Plateau

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: South West govs asked to be vigilant, proactive

Khad Muhammed
More

Senate Presidency: What we’re doing to ensure Lawan’s victory – Abdullahi

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...