All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Oshiomhole Crisis: How Tinubu Is Failing In Leadership – SKC Ogbonnia

Khad Muhammed
News

What Buhari said while receiving his WAEC certificate

Khad Muhammed
Education

2019: Stop deceiving us with free education promise – NAUS warns...

Khad Muhammed
Law

Arewa. Ng: Industrial Court Stops NLC, TUC From Proceeding With November...

Khad Muhammed
News

New Minimum Wage: Why court cannot stop nationwide strike – Labour

Khad Muhammed
News

EFCC arraigns six suspects for diverting N1.3bn belonging to police

Khad Muhammed
News

PDP reacts as hoodlums invade Ekiti secretariat

Khad Muhammed
News

2019 election:pastor Giwa warned olusola OKe against joining APC, quit politics...

Khad Muhammed
News

Shi’ite vs Army: Reaction trails Amnesty International’s report favouring Islamic sect

Khad Muhammed
News

3,000 party members dump ADC, join Ex-Oyo governor, Alao-Akala in ADP...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...