All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Insecurity: Efforts to secure release of kidnapped Perm Sec fully on...

Khad Muhammed
Crime

Golden Down: Apply international best practices in rules of engagement –...

Khad Muhammed
News

Anambra: Buhari not in support of emergency rule

Khad Muhammed
News

EPL: Newcastle to become richest club ahead of Man City, PSG...

Khad Muhammed
News

How my neighbour defrauded me of N1m — witness

Khad Muhammed
News

Air Peace chairman denies involvement in deployment of military personnel to...

Khad Muhammed
Crime

Man kills wife, son with machete, injures 6 others in Ebonyi

Khad Muhammed
News

No shortcut to wealth, EFCC will catch you – Bawa warns...

Khad Muhammed
News

Nigeria’s unity important than 2023 elections – Senator Kalu

Khad Muhammed
News

My administration does not keep militia – Ortom

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...