All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

War: Medvedev reveals grounds under which Russia will use nuclear weapons,...

Khad Muhammed
#SecureNorth

Explosion injures three persons in Kaduna community

Khad Muhammed
News

Nigeria 2023 elections: PDP zoning stands, we’ll produce next president –...

Khad Muhammed
News

Buhari meets Ghanaian President, Addo-Akufo at Aso Villa

Khad Muhammed
#SecureNorth

Kaura, Jema’a killings: Death toll hits 37 as operatives recover more...

Khad Muhammed
News

PDP Govs describe APC as a menace, decry NNPC’s inability to...

Khad Muhammed
#SecureNorth

Buhari condemns mindless Kaduna killings

Khad Muhammed
Crime

EFCC busts 33 internet fraud suspects in Lagos, Enugu raids

Khad Muhammed
Agriculture

Buhari impressed with Dangote’s $2.5bn fertiliser plant, says Nigeria set to...

Khad Muhammed
News

Buhari directs concessioning of Abuja, Lagos, Kano, Port Harcourt airports

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...