All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Eid-el-Maulud: Okowa calls for prayers to end violent crimes

Khad Muhammed
News

Eid-ul- Maulud: Buhari sends message to Muslims, Nigerians, others

Khad Muhammed
News

APC member tells court to nullify Andy Uba’s nomination as party...

Khad Muhammed
News

Mystery fire guts popular Anambra market

Khad Muhammed
News

Pandora papers: I’m yet to receive EFCC invitation – Obi

Khad Muhammed
News

Arsenal vs Crystal Palace: Time for the Gunners to climb in...

Khad Muhammed
News

Eid-el-Maulud: Lawan, Ekweremadu preach peace, love to Nigerians

Khad Muhammed
Crime

FG files 7-count amended terrorism charge against Nnamdi Kanu

Khad Muhammed
Law

Defilement of 13 kids: Parents of victims want culprit punished

Khad Muhammed
News

Mass defection from APC to PDP imminent- Sen Anyanwu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...