All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Convention: PDP groups back El-Kudan for national youth leadership position

Khad Muhammed
News

Abia APGA announces Obinna Ichita as new leader

Khad Muhammed
News

E-call up reduces haulage cost by 60% – TTP boss

Khad Muhammed
News

Lagos official urges youths to protect public assets against vandalism

Khad Muhammed
News

Expect a repeat of Zamfara, Rivers disqualification in Bayelsa – APC...

Khad Muhammed
Education

ASUP protests manhandling of member by soldiers

Khad Muhammed
Crime

Four persons killed as rival cults clash in Akwa Ibom communities

Khad Muhammed
News

Barcelona vs Dynamo Kyiv: Koeman releases squad for Champions League clash

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Dokpesi has expressed parochial idea of old-age – Activist,...

Khad Muhammed
News

UCL: Owen predicts Atletico Madrid vs Liverpool, Club Brugge vs Man...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...