All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

I Cannot Do It Alone, Says Atiku

Khad Muhammed
News

Aubameyang, Ramsey set new EPL record as Arsenal crush Fulham

Khad Muhammed
News

‘Stop Complaining’ — Omokri Invites Aisha Buhari To Join PDP

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Buhari’s camp attacks Atiku, reveals how ex-Vice President won...

Khad Muhammed
News

‘Our Message Is Hope’ — Ezekwesili Announces Presidential Candidature

Khad Muhammed
News

Delegates Scamper For Safety As Delta PPA Aspirant ‘Invades’ Primary Venue...

Khad Muhammed
News

2019: Oyo ADC announces Dele Ajadi as tentative guber candidate

Khad Muhammed
News

PDP presidential primary: How South East delegates helped Atiku defeat Saraki,...

Khad Muhammed
News

PDP speaks as Atiku emerges its Presidential candidate

Khad Muhammed
News

Osun Election: Police renew invitation to Melaye, Ben Murray-Bruce

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...