All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Assets seizure: Court rules against Buhari govt

Khad Muhammed
News

2019: MASSOB passes vote of no confidence on APGA

Khad Muhammed
News

Nigerian govt redeploys 32 directors, 127 other top officials

Khad Muhammed
News

How Fani-Kayode reacted to Obasanjo’s meeting with Atiku, Bishop Oyedepo, others

Khad Muhammed
Crime

No gang up can stop Buhari in 2019 – Presidency

Khad Muhammed
News

Ten killed, several houses burnt as Usumutong, Ediba communities clash in...

Khad Muhammed
News

Kachikwu reacts to report on his alleged fake First Class in...

Khad Muhammed
Law

I have spiritual attack anytime my husband makes love to me...

Khad Muhammed
News

Senate rejects Buhari’s NPC nominee over certificate scandal

Khad Muhammed
News

Senator Albert speaks on alleged refusal to declare asset

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...