All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Al-Mustapha emerges PPN presidential candidate

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Atiku, 14 others to fight for CUPP presidential ticket

Khad Muhammed
News

What Fr Mbaka told me ahead of APC primary – Buhari’s...

Khad Muhammed
News

Family rejects daughter for refusing to sell newborn baby for upkeep

Khad Muhammed
News

Buhari Didn’t Authorise El-Rufai To Punish Shehu Sani, Says Presidency

Khad Muhammed
News

APC Primaries: Buhari congratulates winners, tells losers what to do

Khad Muhammed
News

Shehu Sani speaks on Buhari sending ‘Governor to deal with him’

Khad Muhammed
News

PDP: Southern, Middle Belt leaders react to Atiku’s victory

Khad Muhammed
News

2019: Keyamo reacts as Atiku wins PDP presidential ticket

Khad Muhammed
Education

JAMB announces admission offer to 200,000 UTME candidates

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...