All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Bandits kill police officer, five others in Zamfara

Khad Muhammed
Crime

Police give update on Ekiti lawmaker, Micheal Adedeji shot by gunmen

Khad Muhammed
News

Emir Sanusi warns Nigerians against electing uneducated leaders

Khad Muhammed
News

APC: Bauchi stalwarts claim Oshiomhole gave Tuggar’s ticket to Appeal Court...

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Keyamo warns President’s supporters against picking up quarrels...

Khad Muhammed
News

De Gea responds to Mourinho’s claim that he’ll leave Man United

Khad Muhammed
News

Kaduna crisis: Adara community speaks on murder of paramount leader, Maiwada...

Khad Muhammed
News

INEC Has Promised To Apologise For Omitting My Name, Says 35-Yr-Old...

Khad Muhammed
News

Kaduna crisis: El-Rufai govt relaxes Kachia curfew, gives reason

Khad Muhammed
Education

Stop deceiving Nigerians with free education promise – Afe Babalola warns...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...