All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Restructuring: Impeach ‘rubber stamp Senate President Lawan now’ – Ohanaeze to...

Khad Muhammed
News

I won’t surrender to hydra-headed gridlock — Sanwo-Olu

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal increased pressure on Chelsea ahead of Leicester clash –...

Khad Muhammed
News

Hayes reveals why Chelsea lost Champions League final

Khad Muhammed
Crime

Afaka students were never sexually molested by bandits — Parents

Khad Muhammed
News

Koeman hoping 2-1 defeat to Celta isn’t Messi’s last game for...

Khad Muhammed
News

Ahmed Musa bags assist on NPFL return

Khad Muhammed
News

EPL: Mane has apologised for refusing to shake my hand –...

Khad Muhammed
Crime

Vandalism throws over 50 Enugu, Ebonyi communities into darkness

Khad Muhammed
News

Juventus vs Inter Milan: Pirlo comments on Serie A 3-2 win,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...