All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

President Buhari declares state of emergency in water availability, sanitation, others

Khad Muhammed
News

South Africa vs Nigeria: Rohr reveals Ighalo’s replacement for AFCON 2019...

Khad Muhammed
News

ASUU strike: Saraki advises FG on next line of action

Khad Muhammed
News

3 dead, 5 missing in Lagos boat mishap

Khad Muhammed
Crime

Man allegedly rapes 9-year-old girl to death in Rivers state

Khad Muhammed
News

2019: APC candidate decries vandalism of opposition party’s billboards in Abia

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Abduct Ondo ADC Chairman, Senatorial Candidate

Khad Muhammed
News

Bayelsa Community Accuses Shell Of Frustrating Survey Process

Khad Muhammed
News

Hadiza Governor El-Rufai’s running mate, gets new appointment

Khad Muhammed
News

61 die from 1,759 Cholera cases in Yobe

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...