All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Herdsmen killings: Court stops police from proscribing Benue Live Stock Guards

Khad Muhammed
News

Buhari Declares State Of Emergency On Water, Sanitation Sector

Khad Muhammed
Education

Oyo College Workers Choose 70% Salary Payment Against Downsizing

Khad Muhammed
News

Senate Adjourns Plenary For APU Conference

Khad Muhammed
News

Fayemi Revokes Shop Allocations To Ekiti Traders

Khad Muhammed
News

Don’t Force Me To Talk, Olusola Oke Fires Back At Ondo...

Khad Muhammed
News

2000 PDP members defect to APC, give reasons

Khad Muhammed
News

Federal allocations may cease sooner than expected – Osun governor-elect, Oyetola

Khad Muhammed
News

Olujimi calls for rebuilding of Ekiti PDP, begins reconciliation moves

Khad Muhammed
News

Anambra coordinator of cash transfer decry attacks by indigenes

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...