All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Buhari vs Atiku: Middle Belt youths take position

Khad Muhammed
News

2019: Don’t be deceived, INEC can’t conduct credible polls – Wike...

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: Okorocha warns Igbos as leaders endorse Atiku

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Buhari launches wrist band ahead of campaigns

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: I have N75,000 left from my N25m prize money –...

Khad Muhammed
News

Kwara bye-election: Lai Mohammed blows hot over attack on APC candidate

Khad Muhammed
News

2019: Why I dumped my presidential ambition for senatorial race –...

Khad Muhammed
Crime

NEMA: EFCC asked to prosecute indicted directors, others

Khad Muhammed
News

Bayelsa APC Accuses Dickson Of Pocketing State Assembly

Khad Muhammed
News

New Minimum Wage: What state governors need to do – SDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...