All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NNPC speaks on FG’s plan to increase fuel pump price

Khad Muhammed
News

BREAKING: New minimum wage: Labour union invades presidential villa, insists on...

Khad Muhammed
News

Gov Fayemi must jail corrupt heads of Ekiti tertiary institutions –...

Khad Muhammed
Education

N-Power- what applicants must know before applying

Khad Muhammed
Crime

Dapchi schoolgirls: Parents raise alarm over govt negligence of girls, use...

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: Arewa youths endorse ex-vice president, give reasons

Khad Muhammed
News

2019: Igbo To Produce Senate President, Says APC Scribe

Khad Muhammed
News

There’ll be catastrophe in Imo if my son-in-law fails to succeed...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: How I will defeat Buhari, Atiku – Oby Ezekwesili

Khad Muhammed
News

Army vs Shiites: Why Jonathan is the last democrat to rule...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...