All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Gov Dankwambo attacks Buhari, gives reasons

Khad Muhammed
News

You’ve No Power To Suspend CEOs Of Your Organisations, SGF Tells...

Khad Muhammed
News

Nigerian crackdown on Shiite group sparks fears of escalation

Khad Muhammed
News

Buhari breaks silence on his WAEC certificate controversy

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho handed £100m to sign 2 players

Khad Muhammed
News

Lopetegui’s father reveals how Ronaldo caused Real Madrid’s problems

Khad Muhammed
News

Srivaddhanaprabha: Ahmed Musa, Kelechi Iheanacho react to Leicester City owner’s death...

Khad Muhammed
News

Ex-Speaker, 49 others arrested over death of police officer

Khad Muhammed
Education

4,539 graduands to partake in UNIUYO 2018 convocation

Khad Muhammed
News

Army vs Shi’ites: Military speaks on clash with El-Zakzaky group in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...