All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nigerians still being killed, 2019 poll must be credible – Full...

Khad Muhammed
News

Oshiomhole vs Okorocha, others: UK APC takes position

Khad Muhammed
News

2019: 50 APC members, supporters defect to PDP in Abia, say...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Ex-IGP Mike Okiro gets Atiku’s appointment

Khad Muhammed
News

2019: Ohanaeze denies endorsing Atiku Abubakar at Igbo leaders meeting in...

Khad Muhammed
Crime

Tension in Delta community over alleged ritual murder of farmer

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho identifies £88m African defender as Man United’s top transfer...

Khad Muhammed
News

South Africa vs Nigeria: Rohr hands Mikel Obi’s jersey number to...

Khad Muhammed
Crime

N13b road contract: Why EFCC is investigating Ayogu Eze – Enugu...

Khad Muhammed
News

US: Pentagon announces new military plan for Nigeria, other African countries

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...