All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Gov Ortom, Dogara react to death of Tony Anenih

Khad Muhammed
News

Soldier Killed, Four Wounded As Boko Haram In ’13 Gun Trucks’...

Khad Muhammed
Law

WAEC certificate: Buhari qualified by law to contest – Ajulo

Khad Muhammed
News

What death of Anenih means to Nigerian politics – James Ibori

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Why Buhari may lose in North-East – APC senator,...

Khad Muhammed
News

Biafra: Buhari is dead – IPOB leader, Nnamdi Kanu explodes in...

Khad Muhammed
News

EPL: Sarri makes history in Chelsea’s win over Burnley

Khad Muhammed
News

Crystal Palace vs Arsenal: Emery speaks on 2-2 draw, why he...

Khad Muhammed
News

Why I’m supporting Gov Emmanuel for second term – Obasanjo

Khad Muhammed
News

El-Rufai Under Fire Over Threat To Demolish Christian-Dominated Community

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...