All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Sit-at-home: Gunmen attack Nnewi Police Area Command

Khad Muhammed
Health

Resident Doctors in Rivers pull out of nationwide strike by NARD

Khad Muhammed
News

EPL: Lampard names Chelsea’s biggest title rivals this season

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Pere escapes eviction, emerges Head of House

Khad Muhammed
News

‘Don’t sell him at any cost’ – Tuchel advises Abramovich to...

Khad Muhammed
News

How Messi’s move to PSG affects Cristiano Ronaldo

Khad Muhammed
News

EPL: Romelu Lukaku undergoes Chelsea medicals

Khad Muhammed
News

Boko Haram-ISWAP bomb maker Musa Abuja, followers surrender to troops

Khad Muhammed
News

Buhari approves State House clinic’s presidential wing after 6 years in...

Khad Muhammed
News

I won’t be surprised if Real Madrid sign Mbappe, saysToni Kroos

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...